Mag-sign Up
|
Login

Liga ng Impormasyon › Serie D

Serie D

Serie D

Mag-upload ng LarawanMag-upload ng Larawan

Iulat ang LarawanIulat ang Larawan

Pangalan ng SponsorHindi alam
Itinatag taon1948
Bansa
 
Italia

Lahat ng Kapisanan

Gulugod koponan Tagapamahala Istadyum Lugar
AC Bastia 1924AC Bastia 1924Hindi alamStadio ComunaleBastia Umbra
AC Bellaria Igea MarinaAC Bellaria Igea MarinaHindi alamEnrico NanniBellaria-Igea Marina
AC Belluno 1905AC Belluno 1905Hindi alamStadio Comunale PolisportivoBelluno
AC BraAC BraHindi alamMadonna dei FioriBra
AC CastellanaAC CastellanaHindi alamStadio ComunaleCastel Goffredo
AC Cuneo 1905AC Cuneo 1905Cristiano ScazzolaFratelli PaschieroCuneo
AC Delta Calcio RovigoAC Delta Calcio RovigoHindi alamFrancesco GabrielliRovigo
AC EsteAC EsteHindi alamNuovo StadioEste
AC Fidenza 1922AC Fidenza 1922Hindi alamDario BallottaFidenza
AC Locri 1909AC Locri 1909Hindi alamcomunale Città di LocriLocri
AC MestreAC MestreHindi alamStadio Francesco BaraccaMestre
AC PratoAC PratoHindi alamLungobisenzioPrato
AC RezzatoAC RezzatoHindi alamCentro Sportivo Comunale RezzatoRezzato
AC SammaureseAC SammaureseHindi alamCampo da Calcio MacrelliSan Mauro Pascoli
AC Savoia 1908AC Savoia 1908Hindi alamStadio Alfredo GiraudTorre Annunziata
AC Trento SCSDAC Trento SCSDHindi alamStadio BriamascoTrento
ACD AstiACD AstiHindi alamStadio Cesin BosiaAsti
ACD CampodarsegoACD CampodarsegoHindi alamStadio ComunaleCampodarsego
ACD NardòACD NardòHindi alamStadio Giovanni Paolo IINardò
AkragasAkragasHindi alamStadio EssenetoAgrigento
APC ChionsAPC ChionsHindi alamStadio Comunale Francesco TesolinChions
AS Bisceglie CalcioAS Bisceglie CalcioHindi alamStadio Gustavo VenturaBisceglie
AS Martina FrancaAS Martina FrancaHindi alamGino Domenico TursiMartina Franca
AS Valle del GiovencoAS Valle del GiovencoHindi alamStadio dei MarsiPescina
ASD AdrenseASD AdrenseHindi alamCS ComunaleAdro
ASD AlbalongaASD AlbalongaHindi alamStadio Pio XIIAlbano Laziale
ASD Borgaro NobisASD Borgaro NobisHindi alamStadio Walgter RighiBorgaro Torinese
ASD BusteseASD BusteseHindi alamRoberto BattagliaBusto Garolfo
ASD FiglineASD FiglineHindi alamGoffredo Del BuffaFigline Valdarno
ASD FrancavillaASD FrancavillaHindi alamStadio Valle AnzucaFrancavilla al Mare
ASD GallipoliASD GallipoliHindi alamAntonio BiancoGallipoli
ASD Jolly MontemurloASD Jolly MontemurloHindi alamAldo NelliMontemurlo
ASD Lanusei CalcioASD Lanusei CalcioHindi alamCampo Comunale Lixius LanuseiLanusei
ASD ManfredoniaASD ManfredoniaHindi alamMiramareManfredonia
ASD MonticelliASD MonticelliHindi alamStadio Comunale La CroceMontegranaro
ASD Muravera CalcioASD Muravera CalcioHindi alamStadio Enrico RocchiViterbo
ASD NocerinaASD NocerinaGiovanni SimonelliSan FrancescoNocera Inferiore
ASD OltrepòVogheraASD OltrepòVogheraHindi alamStadio Giovanni ParisiVoghera
ASD Polisportiva TamaiASD Polisportiva TamaiHindi alamStadio ComunaleBrugnera
ASD Progreditur MarcianiseASD Progreditur MarcianiseHindi alamProgrediturMarcianise
ASD Real GiulianovaASD Real GiulianovaGennaro GrilloRubens FadiniGiulianova
ASD RoccellaASD RoccellaHindi alamStadio Ninetto MuscoloRoccella Ionica
ASD Romagna CentroASD Romagna CentroHindi alamCentro Sportivo MartoranoCesena
ASD SancolombanoASD SancolombanoHindi alamFranco RiccardiSan Colombano al Lambro
ASD SangiovanneseASD SangiovanneseHindi alamVirgilio FediniSan Giovanni Valdarno
ASD SanremeseASD SanremeseHindi alamStadio ComunaleSanremo
ASD Troina CalcioASD Troina CalcioHindi alamStadio Silvio ProtoTroina
ASD VillabiagioASD VillabiagioHindi alamStadio Comunale VestrelliVillanova
Atletico Roma FCAtletico Roma FCHindi alamStadio FlaminioRoma
Aurora Seriate CalcioAurora Seriate CalcioHindi alamStadio ComunaleSeriate
Avezzano CalcioAvezzano CalcioHindi alamStadio dei MarsiAvezzano
Axys ZolaAxys ZolaHindi alamStadio Enrico FilippettiZola Predosa
Battipagliese 1929Battipagliese 1929Hindi alamLuigi PastenaBattipaglia (Salerno)
Borgosesia CalcioBorgosesia CalcioHindi alamComunaleBorgosesia
Calcio Chieri 1955Calcio Chieri 1955Hindi alamStadio Comunale ChieriChieri
Calcio MontebellunaCalcio MontebellunaHindi alamStadio San VigilioMontebelluna
Calcio PomiglianoCalcio PomiglianoNello Di CostanzoStadio Ugo GobbatoPomigliano d'Arco
Campobasso CalcioCampobasso CalcioHindi alamStadio Nuovo RomagnolCampobasso
Casale FBCCasale FBCFabrizio ViassiNatale PalliCasale Monferrato
Cassino Calcio 1924Cassino Calcio 1924Hindi alamStadio Gino SalvetiCassino
Castelfidardo CalcioCastelfidardo CalcioRoberto CappellacciStadio Stadio G. ManciniCastelfidardo
Ciliverghe MazzanoCiliverghe MazzanoHindi alam Stadio San FilippoMazzano
Citta di GragnanoCitta di GragnanoHindi alamCampo Sportivo San MicheleGragnano
Clodiense SSDClodiense SSDHindi alamStadio Aldo e Dino BallarinChioggia
Correggese Calcio 1948Correggese Calcio 1948Hindi alamWalter BorelliCorreggio
Darfo BoarioDarfo BoarioHindi alamStadio ComunaleDarfo Boario Terme
Derthona FCBDerthona FCBHindi alamStadio Fausto CoppiTortona
Esperia ViareggioEsperia ViareggioHindi alamDei PiniViareggio
FC Aprilia Racing ClubFC Aprilia Racing ClubHindi alamQuinto RicciAprilia
FC FrancavillaFC FrancavillaHindi alamStadio Nunzio FittipaldiFrancavilla in Sinni
FC Grosseto SSDFC Grosseto SSDHindi alamCarlo ZecchiniGrosseto
FC NeapolisFC NeapolisHindi alamStadio Alberto VallefuocoMugnano di Napoli
FC Ponsacco 1920FC Ponsacco 1920Hindi alamComunalePonsacco
FC VadoFC VadoHindi alamStadio Ferruccio Chittolina,Vado Ligure
Fidelis AndriaFidelis AndriaHindi alamDegli UliviAndria
Flaminia Civita CastellanaFlaminia Civita CastellanaHindi alamStadio Turiddu MadamiCivita Castellana
Foligno CalcioFoligno CalcioHindi alamEnzo BlasoneFoligno
Fortis JuventusFortis JuventusHindi alamStadio RomanelliBorgo San Lorenzo
Gela CalcioGela CalcioHindi alamVincenzo PrestiGela
Gelbison ValloGelbison ValloHindi alamStadio Giovanni MorraVallo della Lucania
Giana ErminioGiana ErminioRiccardo MasperoComunaleGorgonzola
Grumellese CalcioGrumellese CalcioHindi alamCampo Sportivo Comunale LibicoGrumello del Monte
GSD AmbrosianaGSD AmbrosianaHindi alamStadio MontindonSant'ambrogio Di Valpolicella
HinterReggio CalcioHinterReggio CalcioHindi alamOreste GranilloReggio Calabria
Igea Virtus BarcellonaIgea Virtus BarcellonaHindi alamStadio Carlo D'AlcontresBarcellona Pozzo di Gotto
L'Aquila CalcioL'Aquila CalcioHindi alamTommaso FattoriL'Aquila
Lentigione CalcioLentigione CalcioHindi alamValente LevantiniLentigione
Matelica CalcioMatelica CalcioHindi alamComunale MatelicaMatelica
Matera CalcioMatera CalcioHindi alamXXI Settembre - Franco SalernoMatera
Montevarchi AquilaMontevarchi AquilaHindi alamGastone Brilli PeriMontevarchi
Nerostellati FratteseNerostellati FratteseHindi alamStadio Comunale Pasquale IannielloFrattamaggiore
NK Kras RepenNK Kras RepenHindi alamStadio comunale di MonrupinoRepen
Olympia AgnoneseOlympia AgnoneseHindi alamCivitelleAgnone
Ostia Mare LidoOstia Mare LidoHindi alamStadio Anco MarzioOstia
Pineto CalcioPineto CalcioHindi alamStadio Mimmo PavonePineto
Real ForteReal ForteHindi alamStadio Necchi BalloniForte dei Marmi
San Cesareo CalcioSan Cesareo CalcioHindi alamStadio ComunaleSan Cesareo
San MarinoSan MarinoHindi alamStadio Olimpico di San MarinoSerravalle
San SeveroSan SeveroHindi alamRicciardelliSan Severo
Santarcangelo CalcioSantarcangelo CalcioHindi alamValentino MazzolaSantarcangelo di Romagna
Sasso MarconiSasso MarconiHindi alamCentro Sportivo G.CarbonchiSasso Marconi
Savona FBCSavona FBCHindi alamValerio BacigalupoSavona
SC CaronneseSC CaronneseHindi alamStadio ComunaleCaronno Pertusella
SC Vallée d'AosteSC Vallée d'AosteHindi alamFranco CeruttiSaint-Christophe
SEF TorresSEF TorresHindi alamStadio Vanni SannaSassari
Seregno CalcioSeregno CalcioHindi alamStadio FerruccioSeregno
SF Aversa NormannaSF Aversa NormannaHindi alamComunale Augusto BiscegliaAversa (CE)
Sondrio CalcioSondrio CalcioHindi alamStadio Coni CastellinaSondrio
Sorrento CalcioSorrento CalcioRoberto SosaItaliaSorrento
SS Chieti CalcioSS Chieti CalcioHindi alamGuido AngeliniChieti
SS Ischia IsolaverdeSS Ischia IsolaverdeLeonardo BitettoEnzo MazzellaIschia
SS NolaSS NolaHindi alamSporting ClubNola
SSD Pro Sesto CalcioSSD Pro Sesto CalcioHindi alamBredaSesto San Giovanni
Sulmona Calcio 1921Sulmona Calcio 1921Hindi alamStadio Francesco PallozziSulmona
Terracina Calcio 1925Terracina Calcio 1925Hindi alamMario ColavolpeTerracina
Trastevere CalcioTrastevere CalcioHindi alamCentro Sportivo Vittorio BacheletRome
Unicusano Fondi CalcioUnicusano Fondi CalcioHindi alamStadio Domenico PurificatoFondi
Union FeltreUnion FeltreHindi alamZugni TauroFeltre
US Agropoli 1921US Agropoli 1921Hindi alamStadio Raffaele GuarigliaAgropoli
US ArzaneseUS ArzaneseHindi alamAlberto VallefuocoArzano
US BitontoUS BitontoHindi alamStadio Città degli UliviBitonto
US FiorenzuolaUS FiorenzuolaHindi alamStadio ComunaleFiorenzuola d'Arda
US Folgore CarateseUS Folgore CarateseHindi alamStadio XXV AprileCarate Brianza
US GavorranoUS GavorranoMarco CacittiRomeo MalservisiGavorrano
US InverunoUS InverunoHindi alamCentro Sportivo ComunaleInveruno
US Massese 1919US Massese 1919Hindi alamStadio degli OlivetiMassa
US PalermoUS PalermoPasquale MarinoRenzo BarberaPalermo
US PoggibonsiUS PoggibonsiHindi alamStefano LottiPoggibonsi
USD Audace CerignolaUSD Audace CerignolaHindi alamStadio Domenico MonterisiCerignola
USD CastellazzoUSD CastellazzoHindi alamStadio ComunaleCastellazzo Bormida
USD Latte DolceUSD Latte DolceHindi alamStadio Comunale SassariSassari
USD LavagneseUSD LavagneseHindi alamStadio Edoardo RiboliLavagna
USD OlginateseUSD OlginateseHindi alamStadio ComunaleOlginate
USD RagusaUSD RagusaHindi alamStadio Aldo CampoRagusa
USD Recanatese 1923USD Recanatese 1923Hindi alamStadio Nicola TubaldiRecanati
USD RignaneseUSD RignaneseHindi alamStadio Comunale Rignano Sull´ArnoRignano Sull Arno
USD ScanzorosciateUSD ScanzorosciateHindi alamStadio Comunale ScanzorosciateScanzorosciate
USD Sestri LevanteUSD Sestri LevanteHindi alamStadio Giuseppe SivoriSestri Levante
Vigor CarpanetoVigor CarpanetoHindi alamStadio Carpaneto PiacentinoCarpaneto Piacentino
Vigor LameziaVigor LameziaHindi alamGuido D\'IppolitoLamezia Terne
Virtus BergamoVirtus BergamoHindi alamStadio Carillo Pesenti PignaAlzano Lombardo
Virtus BolzanoVirtus BolzanoHindi alamStadio DrusoBolzano
Virtus CastelfrancoVirtus CastelfrancoHindi alamStadio Fausto FerrariniCastelfranco Emilia

Referees

PangalanMarco Zappatore
Nasyonalidad
 
Italy
PangalanEnzo Vesprini
Nasyonalidad
 
Italy
PangalanMarco Serra
Nasyonalidad
 
Italy
PangalanLuigi Rossi
Nasyonalidad
 
Italy
PangalanAntonio Rapuano
Nasyonalidad
 
Italy

Liga Zone