Mag-sign Up
|
Login

Liga ng Impormasyon › Série D

Série D

Série D

Mag-upload ng LarawanMag-upload ng Larawan

Iulat ang LarawanIulat ang Larawan

Pangalan ng SponsorHindi alam
Itinatag taon2009
Bansa
 
Brasil

Lahat ng Kapisanan

Gulugod koponan Tagapamahala Istadyum Lugar
AA AltosAA AltosHindi alamFelipãoAltos
AA AnapolinaAA AnapolinaHindi alamJonas DuarteAnápolis
AA AparecidenseAA AparecidenseMárcio GoianoEstádio Anníbal Batista de ToledoAparecida de Goiânia (GO)
AA CaldenseAA CaldenseLeonardo Rodrigues CondèRonaldãoPoços de Caldas
AA CoruripeAA CoruripeLorival SantosGerson AmaralCoruripe (AL)
AA FlamengoAA FlamengoHindi alamNinho do CorvoGuarulhos
AA InternacionalAA InternacionalHindi alamMajor Levy SobrinhoLimeira
AA PortuguesaAA PortuguesaHindi alamEstádio Luso-BrasileiroRio de Janeiro
AA Santa RitaAA Santa RitaHindi alamOlival Elias de MoraesBoca da Mata
ACEC BaraúnasACEC BaraúnasSamuel CândidoNogueirãoMossoró
AD CabofrienseAD CabofrienseHindi alamEstádio Alair CôrreaCabo Frio (RJ)
AE TiradentesAE TiradentesHindi alamPresidente Vargas FortalezaFortaleza
AE Velo ClubeAE Velo ClubeHindi alamBenitãoRio Claro
Águia de MarabáÁguia de MarabáHindi alamZinho de OliveiraMarabá
Águia NegraÁguia NegraHindi alamNinho da ÁguiaRio Brilhante (MS)
Alagoinhas ACAlagoinhas ACHindi alamEstádio CarneirãoAlagoinhas
Alecrim FCAlecrim FCHindi alamArena das DunasNatal
América de NatalAmérica de NatalRoberto FernandesArena das DunasNatal
América PEAmérica PEHindi alamEstádio Ademir CunhaRecife
América RJAmérica RJHindi alamGiulite CoutinhoRio de Janeiro
América SPAmérica SPHindi alamTeixeirãoSão José do Rio Preto
América TOAmérica TOHindi alamNassri MattarTeófilo Otoni
Anápolis FCAnápolis FCHindi alamJonas DuarteAnápolis
AO ItabaianaAO ItabaianaHindi alamEstádio Presidente MédiciItabaiana
Arapongas ECArapongas ECHindi alamAdauto MoraesArapongas
Araxá ECAraxá ECHindi alamFausto AlvimAraxá
ASAASAJosé VicaCoaracy de Mata FonsecaArapiraca
Associação Nova PrataAssociação Nova PrataHindi alamEstádio Mário CiniNova Prata
Atlântico ECAtlântico ECHindi alamMunicipal de Lauro de FreitasSalvador
Atlético da BarraAtlético da BarraHindi alamMaracanãzinhoRio de Janeiro
Atlético de CajazeirasAtlético de CajazeirasHindi alamEstádio PerpétuoCajazeiras
Atlético Hermann AichingerAtlético Hermann AichingerHindi alamEstádio da BaixadaIbirama
Atlético Monte AzulAtlético Monte AzulHindi alamAMAMonte Azul Paulista (SP)
Atlético TubarãoAtlético TubarãoHindi alamEstádio Domingos Silveira GonzálesTubarão
Audax RioAudax RioHindi alamSendolândiaSão João de Meriti
Bangu ACBangu ACMário MarquesMoça BonitaRio de Janeiro
Barra FCBarra FCHindi alamRobertãoBalneário Camboriú
Barretos ECBarretos ECHindi alamAntônio Gomes MartinsBarretos
Batatais FCBatatais FCHindi alamEstádio Oswaldo ScatenaBatatais
Belo Jardim FCBelo Jardim FCHindi alamMendonçãoBelo Jardim
Boavista RJBoavista RJHindi alamEucy de Resende MendonçaSaquarema
Bonsucesso FCBonsucesso FCHindi alamEstádio Leônidas da SilvaRio de Janeiro
Botafogo BABotafogo BAHindi alamPituaçuSalvador
Brasília FCBrasília FCHindi alamEstádio Nacional Mané GarrinchaBrasília
BrasilienseBrasilienseHindi alamSerejãoTaguatinga
Brusque FCBrusque FCHindi alamEstádio Augusto BauerBrusque
CA JoseenseCA JoseenseHindi alamEstádio ADC ParahybaSão José dos Campos
CA JuventusCA JuventusHindi alamRua JavariMooca
CA MetropolitanoCA MetropolitanoAbel RibeiroMonumental Do SesiBlumenau
CA PenapolenseCA PenapolenseHindi alamTenentãoPenápolis
CA TricordianoCA TricordianoNascimento EdinhoEstádio Elias ArbexTrês Corações
CA VotuporanguenseCA VotuporanguenseHindi alamMunicipal Plínio MarinVotuporanga
Caldas Novas ACCaldas Novas ACHindi alamSerra de CaldasCaldas Novas
CamboriúCamboriúHindi alamRobertãoCamboriú
Cametá SCCametá SCHindi alamOrfelino Martins ValenteCametá
Campinense ClubeCampinense ClubeHindi alamAmigãoCampina Grande (PB)
CAP UberlândiaCAP UberlândiaHindi alamEstádio Municipal Parque do SabiáUberlândia
Cascavel CRCascavel CRHindi alamNinho das CobrasCascavel
Castanhal ECCastanhal ECHindi alamEstádio Maximino Porpino FilhoCastanhal
CE AimoréCE AimoréHindi alamEstádio Cristo ReiSão Leopoldo
Ceilândia ECCeilândia ECHindi alamAbadiãoCeilândia
Central SCCentral SCHindi alamLacerdãoCaruaru
Cerâmica ACCerâmica ACHindi alamAntônio Vieira RamosGravataí
Ceres FCCeres FCHindi alamEstádio João Francisco dos SantosRio de Janeiro
Cianorte FCCianorte FCHindi alamOlimpico Albino TurbayCianorte
Cincão ECCincão ECHindi alamEstádio do CaféLondrina
Clube Andraus BrasilClube Andraus BrasilHindi alamCT AndrausCampo Largo
CN Marcílio DiasCN Marcílio DiasHindi alamDr. Hercilio LuzItajaí
Coimbra ECCoimbra ECHindi alamJosé Flávio de CarvalhoItaúna
Concórdia FCConcórdia FCHindi alamDomingos Machado de LimaConcórdia
Corumbaense FCCorumbaense FCHindi alamArthur MarinhoCorumbá
Cotia FCCotia FCHindi alamEuclides de AlmeidaCotia
CRA CatalanoCRA CatalanoMoises EgertGenervino Evangelista da FonsecaCatalão
CS SergipeCS SergipeHindi alamJoão Hora de OliveiraSergipe
Democrata FCDemocrata FCHindi alamArena do JacaréSete Lagoas
Duque de CaxiasDuque de CaxiasBruno QuadrosRomário de Souza FariaDuque de Caxias
EC Água SantaEC Água SantaHindi alamEstádio Distrital do Jardim InamarSão Paulo
EC AracruzEC AracruzHindi alamEstádio do BambuAracruz
EC AvenidaEC AvenidaHindi alamEstádio dos EucaliptosSanta Cruz do Sul
EC ComercialEC ComercialHindi alamMorenãoCampo Grande
EC CruzeiroEC CruzeiroHindi alamEstrelãoPorto Alegre
EC DemocrataEC DemocrataHindi alamMamudãoGovernador Valadares
EC InternacionalEC InternacionalHindi alamVidal Ramos JúniorLages
EC JacuipenseEC JacuipenseHindi alamValfredãoRiachão do Jacuípe
EC MamoréEC MamoréHindi alamBernardo Rubinger de QueirozPatos de Minas
EC NoroesteEC NoroesteHindi alamAlfredo de CastilhoBauru
EC Novo HamburgoEC Novo HamburgoHindi alamSanta RosaNovo Hamburgo
EC Passo FundoEC Passo FundoHindi alamVermelhão da SerraPasso Fundo
EC PelotasEC PelotasHindi alamBoca do LoboPelotas (RS)
EC PrimaveraEC PrimaveraHindi alamÍtalo Mário LimongiIndaiatuba
EC Rio VerdeEC Rio VerdeHindi alamEstádio Mozart Veloso do CarmoRio Verde
EC Santo AndréEC Santo AndréHindi alamBruno José DanielSanto André
EC São LuizEC São LuizHindi alamEstádio 19 de OutubroIjuí
EC TaubatéEC TaubatéHindi alamJoaquinzãoTaubaté
EC TigresEC TigresHindi alamEstádio de Los LariosDuque de Caxias
Esportivo BGEsportivo BGHindi alamMontanha dos VinhedosBento Gonçalves
Estrela do NorteEstrela do NorteHindi alamEstádio Mário MonteiroCachoeiro de Itapemirim
FC CascavelFC CascavelHindi alamNinho das CobrasCascavel
Feirense FCFeirense FCHindi alamEstádio Joia da PrincesaFeira de Santana
FerroviáriaFerroviáriaHindi alamFonte LuminosaAraraquara
Fluminense de FeiraFluminense de FeiraHindi alamEstádio Joia da PrincesaFeira de Santana
Frei PaulistanoFrei PaulistanoHindi alamTitãoFrei Paulo
Friburguense ACFriburguense ACHindi alamEduardo GuinleNova Friburgo
Galícia ECGalícia ECHindi alamAdauto MoraesSalvador
Galvez ECGalvez ECHindi alamEstádio FlorestãoRio Branco-AC
GE GlóriaGE GlóriaHindi alamEstádio Altos da GlóriaVacaria
Goianésia ECGoianésia ECHenry LauarValdeir José de OliveiraGoianésia (GO)
Goiânia ECGoiânia ECHindi alamEstádio Olímpico Pedro LudovicoGoiânia
Goytacaz FCGoytacaz FCHindi alamArizãoCampos dos Goytacazes
Grêmio AnápolisGrêmio AnápolisHindi alamJonas DuarteAnápolis
Grêmio BarueriGrêmio BarueriFrancisco DiáArena BarueriBarueri
Grêmio Esportivo JuventusGrêmio Esportivo JuventusHindi alamEstádio João MarcattoJaraguá do Sul
Grêmio NovorizontinoGrêmio NovorizontinoHindi alamEstádio JorjãoNovo Horizonte
Grêmio Osasco AudaxGrêmio Osasco AudaxHindi alamConde Rodolfo CrespiSão Paulo
Guarani de JuazeiroGuarani de JuazeiroHindi alamRomeirãoJuazeiro do Norte
Guarani ECGuarani ECHindi alamFariãoDivinópolis
Guarani-VAGuarani-VAHindi alamEstádio Edmundo FeixVenâncio Aires
Guarany de SobralGuarany de SobralHindi alamJuncoSobral (CE)
GuaratinguetáGuaratinguetáHindi alamNinho da GarçaGuaratinguetá
Gurupi ECGurupi ECHindi alamEstádio ResendãoGurupi
IcasaIcasaMaurilio SilvaRomeirãoJuazeiro do Norte
Iguatu FCIguatu FCHindi alamEstádio Elmo MorenoIguatu
Independente ACIndependente ACHindi alamNavengantãoTucuruí
Independente FCIndependente FCHindi alamEstádio Agostinho PradaLimeira
Inter de BebedouroInter de BebedouroHindi alamEstádio Sócrates StamatoBebedouro
Interporto FCInterporto FCHindi alamEstádio General SampaioPorto Nacional
Ipanema ACIpanema ACHindi alamEstádio Governador Arnon de MeloIpanema
Ipatinga FCIpatinga FCHindi alamIpatingãoIpatinga
Iporá ECIporá ECHindi alamFerreirãoIporá
Itapipoca ECItapipoca ECHindi alamPerilãoItapipoca
Ituano FCItuano FCTarcísio PuglieseNovelli JúniorItu
Itumbiara ECItumbiara ECHindi alamEstádio JKItumbiara
J.MalucelliJ.MalucelliHindi alamJanguito MalucelliCuritiba
Jabaquara Atlético ClubeJabaquara Atlético ClubeHindi alamVila BelmiroSantos
Joinville ECJoinville ECHindi alamArena JoinvilleJoinville
LajeadenseLajeadenseHindi alamEstádio FlorestaLajeado
Legião FCLegião FCHindi alamEstádio Nacional Mané GarrinchaBrasília
Macaé Esporte FCMacaé Esporte FCJosué TeixeiraCláudio Moacyr de AzevedoMacaé
Madureira ECMadureira ECToninho AndradeConselheiro GalvãoRio de Janeiro
Marília ACMarília ACHindi alamBento de AbreuMarília
Maringá FCMaringá FCHindi alamEstádio Willie DavidsMaringá
Minas Boca FutebolMinas Boca FutebolHindi alamArena do JacaréSete Lagoas-MG
Mirassol FCMirassol FCHindi alamJosé Maria de Campos MaiaMirassol
Mixto ECMixto ECAry MarquesArena PantanalCuiabá
Mogi Mirim ECMogi Mirim ECSérgio GuedesEstádio Vail ChavesMogi Mirim
Morrinhos FCMorrinhos FCHindi alamEstádio João VilelaMorrinhos
Moto ClubMoto ClubHindi alamEstádio Governador João CasteloSão Luís
Murici FCMurici FCHindi alamJosé Gomes da CostaMurici
Nacional ACNacional ACHindi alamEstádio Erich GeorgeRolândia
Nacional AMNacional AMTITE Arena da AmazôniaManaus
Nacional ECNacional ECHindi alamBernardo Rubinger de QueirozPatos de Minas
Nacional Fast ClubeNacional Fast ClubeHindi alamEstádio da ULBRAManaus
Náutico FCNáutico FCHindi alamCanarinhoBoa Vista
Nova IguaçuNova IguaçuHindi alamLaranjãoNova Iguaçu
Olaria ACOlaria ACHindi alamEstádio da Rua BaririRio de Janeiro
Operário FCOperário FCHindi alamMorenãoCampo Grande
Operário-MGOperário-MGHindi alamVerdãoVárzea Grande
Operário-MTOperário-MTHindi alamVerdãoVárzea Grande
Paragominas FCParagominas FCHindi alamArena VerdeParagominas
Paraná STCParaná STCHindi alamCT de LondrinaLondrina
Paulista FCPaulista FCHindi alamJayme CintraJundiai
Porto CEPorto CEHindi alamLacerdãoCarauru
PortuguesaPortuguesaEstevam SoaresCanindéSão Paulo
Portuguesa SantistaPortuguesa SantistaHindi alamUlrico MursaSantos
Potiguar MossoróPotiguar MossoróHindi alamNogueirãoMossoró
Princesa do SolimõesPrincesa do SolimõesHindi alamGilbertãoManacapuru
Prudentópolis FCPrudentópolis FCHindi alamEstádio Newton AgibertPrudentópolis
Resende FCResende FCPaulo CamposMunicipal do TrabalhadorResende
Rio Branco ACRio Branco ACHindi alamEstádio Kléber AndradeVitória
Rio Branco ECRio Branco ECHindi alamEstádio Décio VittaAmericana
Rio Branco FCRio Branco FCHindi alamArena da FlorestaRio Branco - AC
Rio Branco SCRio Branco SCHindi alamGigante do ItiberêParanaguá
Rio Claro FCRio Claro FCHindi alamAugusto Schmidt FilhoRio Claro (SP)
Rio Preto ECRio Preto ECHindi alamEstádio Anísio HaddadSão José do Rio Preto
Ríver ACRíver ACHindi alamAlbertãoTeresina
Roma EARoma EAHindi alamBom Jesus da LapaApucarana
Salgueiro ACSalgueiro ACSergio ChinaSalgueirãoSalgueiro
Santa Cruz RSSanta Cruz RSHindi alamEstádio dos PlátanosSanta Cruz do Sul
Santa QuitériaSanta QuitériaHindi alamRodrigãoSanta Quitéria
São Bernardo FCSão Bernardo FCEdson BoaroPrimeiro de MaioSão Bernardo do Campo
São CaetanoSão CaetanoLuís Carlos MartinsAnacleto CampanellaSão Caetano
São Carlos FCSão Carlos FCHindi alamLuís Augusto de OliveiraSão Carlos
São Gonçalo ECSão Gonçalo ECHindi alamClube Esportivo MauáSão Gonçalo
São MateusSão MateusHindi alamEstádio SernambySão Mateus
São Raimundo ECSão Raimundo ECHindi alamIsmael BenignoManaus
São Raimundo RRSão Raimundo RRHindi alamFlamarion VasconcelosBoa Vista
SC AtibaiaSC AtibaiaHindi alamEstádio Municipal Salvador Russani,Atibaia
SC GênusSC GênusHindi alamAluízio Ferreira de OliveiraPorto Velho
SC PenedenseSC PenedenseHindi alamEstádio Alfredo LeahyPenedo
SC São PauloSC São PauloHindi alamAldo DapuzzoRio Grande
SD JuazeirenseSD JuazeirenseHindi alamAdauto MoraesJuazeiro
SE GamaSE GamaHindi alamBezerrãoGama
SE ItapirenseSE ItapirenseHindi alamEstádio Chico VieiraItapira
SE MatonenseSE MatonenseHindi alamEstádio Hudson Buck PereiraMatão
SE PatrocinenseSE PatrocinenseHindi alamEstádio Júlio AguiarPatrocínio
SE VitóriaSE VitóriaHindi alamTico BredaHortolândia
SER Caxias do SulSER Caxias do SulMarcelo VilarCentenárioCaxias do Sul
SERC GuaraniSERC GuaraniHindi alamEstádio Renato SilveiraPalhoça
Serra Macaense Serra Macaense Hindi alamCláudio Moacyr de AzevedoMacaé
Serra TalhadaSerra TalhadaHindi alamPereirãoSerra Talhada
Serrano SCSerrano SCHindi alamLomantãoVitória da Conquista
Sertãozinho FCSertãozinho FCHindi alamFrederico DalmasoSertãozinho
Sobradinho ECSobradinho ECHindi alamAugustinho LimaSobradinho
Sousa ECSousa ECHindi alamMarizãoSousa
Toledo Colônia WorkToledo Colônia WorkHindi alamEstádio 14 de DezembroToledo
Trindade ACTrindade ACHindi alamEstádio Abrão Manoel da CostaTrindade
Tupã FCTupã FCHindi alamAlonso de Carvalho BragaTupã
Tupi FCTupi FCLeston JuniorMário HelênioJuiz de Fora
Uberaba SCUberaba SCHindi alamUberabãoUberaba
Uniclinic ACUniclinic ACHindi alamEstádio Antônio CruzFortaleza
URTURTHindi alamEstádio Zama MacielPatos de Minas
Veranópolis ECRCVeranópolis ECRCHindi alamAntônio David FarinaVeranópolis
Villa Nova ACVilla Nova ACFelipe SurianCastor CifuentesNova Lima
Vitoria da ConquistaVitoria da ConquistaHindi alamLomantãoVitoria da Conquista (BA)
XV de JaúXV de JaúHindi alamJauzãoJaú
XV de PiracicabaXV de PiracicabaCarlos Alberto SoaveBarão de Serra NegraPiracicaba

Referees

No referees exist for this league

Liga Zone